Thực hiện Nghị quyết số 05 – NQ/TU của Ban chấp hành Đảng bộ tỉnh về chuyển đổi số đến năm 2025, định hướng đến năm 2030, ngày 13/04/2023 Ban Quản lý các Khu công nghiệp phối hợp Công ty Cổ phần Đầu tư Thương mại và Phát triển Công nghệ FSI đã tổ chức hội thảo “Chuyển đổi số” dành cho CB,CC-VC Ban Quản lý các Khu công nghiệp.
Tại hội thảo CB,CC-VC Ban Quản lý các Khu công nghiệp đã được nghe Tiến sĩ Nguyễn Tuấn Hoa – thành viên Nhóm chuyên gia tư vấn xây dựng Chiến lược phát triển kinh tế số, xã hội số quốc gia trình bày về ý nghĩa, tầm quan trọng của chuyển đổi số, kinh tế số trong thời đại ngày nay.
Bài trình bày của chuyên gia Nguyễn Tuấn Hoa đã giúp cho CB,CC-VC Ban Quản lý hiểu hơn về chuyển đổi số và được nghe thầy chia sẽ kinh nghiệm chuyển đổi số từ các chuyên gia, các doanh nghiệp trên thế giới.
Đánh giá về trang thông tin điện tử Ban Quản lý các Khu công nghiệp Đồng Nai